
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI  

 
 

Simu :        +255 (026) 2322703 
Nukushi :   +255 (026) 2322704 
Baruapepe: km@uchukuzi.go.tz 
Tovuti:     https://www.mwt.go.tz 

 

    
Mji wa Serikali Mtumba, 1 Mtaa wa 
Ujenzi, 
S.L.P  638, 
40470 DODOMA. 

 

 

 

 

TANGAZO KWA WAMILIKI WA MABASI TANZANIA 

 

Serikali kupitia Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi (Uchukuzi) imeandaa mkutano 

wa wamiliki wa mabasi Tanzania kwa ajili ya kupokea maoni kuhusu 

changamoto za mfumo wa udhibiti mwendokasi (Vehicle Tracking System - 

VTS) pamoja na utekelezaji wa Sheria ya LATRA Na. 3 ya mwaka 2019.  

 

Mkutano huo utafanyika tarehe 20 Aprili, 2022 katika Ukumbi wa Mikutano wa 

Kimataifa wa Julius Nyerere (Julius Nyerere International Conference Centre – 

JNICC) Dar es Salaam kuanzia saa 3:00 asubuhi. 

 

Wamiliki wote wa mabasi mnaombwa kuhudhuria 

 

 

Imetolewa na Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi 

http://www.mwt.go.tz/

